lapresse.ca

United States May HTTPS 25.6 taon Na-update
WhoisScore · lapresse.ca
Report ID: #AB3A0B9C Verified
100
Lubos na Ligtas
Verdict at a glance
IP Address3.217.38.217
Lokasyon ng ServerUnited States
RegistrarGandi Services Inc., Gandi S
Edad ng Domain25.6 taon

La Presse sa lapresse.ca

lapresse.ca ang digital home ng La Presse, isang mahalagang French-language news outlet sa Quebec. Ang mahabang domain history, active HTTPS, at malinaw na brand identity ay mga positibong signal na nagpapakitang stable at legit ang publishing operation nito.

Pampublikong-rekord summary

Mula sa pampublikong rekord na konektado sa lapresse.ca ay nakuha namin ang apat na anchor: bansa United States, registrar Gandi Services Inc., Gandi SAS, edad 25.6 taon, encryption status OK.

Gaano katagal nang umiiral ang lapresse.ca?

Ayon sa RDAP records, ang lapresse.ca ay rehistrado halos 25.6 taon na ang nakaraan sa pamamagitan ng Gandi Services Inc., Gandi SAS.

In-transit protection

Para sa data na lumilipat sa pagitan ng user at lapresse.ca, ang encryption check ay nagbalik ng: OK.

Infrastructure provider

Inilalagay ng aming GeoIP lookup ang lapresse.ca sa Unknown network, geographically sa United States.

Paano namin binabasa ang profile na ito

Para sa lapresse.ca, ang combined picture (25.6 taon, SSL OK, United States hosting, Gandi Services Inc., Gandi SAS registration) ay napupunta sa "very_safe" band.

Pangwakas na pananaw

Pinagsasama ang lahat ng signals, sinusuri namin ang lapresse.ca sa 100/100 (very_safe).

Technical na Impormasyon

IP Address
3.217.38.217
Lokasyon ng Server
United States / Ashburn
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
Amazon RSA 2048 M01
Valid Hanggang
2026-10-14

Registrar

Registrar
Gandi Services Inc., Gandi SAS
Nirehistro Noong
2000-10-12
Mag-eexpire
2027-04-14
Edad ng Domain
25.6 taon

Mga Plus

  • Mayroong IPv6 connectivity
  • Verified ng ICANN ang registrar
  • Kasalukuyan ang validity window ng sertipiko
  • Accessible sa standard ports

Mga Babala

  • Walang pampublikong security.txt
  • Limitado ang reputation data sa pampublikong sources
  • Gumagamit ng generic shared hosting

Mga Madalas Itanong

Naka-encrypt ba ang lapresse.ca?
Nang sinubukan naming kumonekta sa pamamagitan ng HTTPS sa lapresse.ca, ang resulta ay: OK.
Ilang taon na ang lapresse.ca?
lapresse.ca ay umiral ng halos 25.6 taon ayon sa RDAP.
Sino ang nag-register ng lapresse.ca?
Ang domain ay rehistrado sa pamamagitan ng Gandi Services Inc., Gandi SAS.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng lapresse.ca?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →